Bạn có phải là người phụ nữ đáng yêu ko?

hoabachdiep

ღ♥ღ ManU we love you ღ♥ღ
Bạn gái nào cũng muốn trở nên đáng yêu, nhất là trong mắt bạn trai mình. Nhưng ít ai dám hỏi thẳng người yêu điều này. Nếu e ngại, bạn có thể làm trắc nghiệm xem boi vui dưới đây. Lưu ý là kết quả trắc nghiệm chỉ mang tính tham khảo.

Cô gái nào cũng muốn mình đẹp, đáng yêu trong mắt bạn trai.
Bạn gái nào cũng muốn trở nên đáng yêu, nhất là trong mắt bạn trai mình. Nhưng ít ai dám hỏi thẳng người yêu điều này. Nếu e ngại, bạn có thể làm trắc nghiệm xem boi vui dưới đây. Lưu ý là kết quả trắc nghiệm xem boi vui này chỉ mang tính tham khảo.

Câu 1 xem boi vui - Bạn được giao một nhiệm vụ hoàn toàn mới mẻ, chưa từng có kinh nghiệm. Bạn sẽ phản ứng ra sao:

a- Chấp nhận và làm cho xong (2 điểm).

b- Từ chối một cơ hội thử thách (1 điểm).

c- Công nhận về thực trạng khả năng của mình, nhưng mong muốn được học hỏi kinh nghiệm mới (3 điểm).

Câu 2 xem boi vui - Bị nhà hàng tính tiền quá đắt, bạn sẽ:

a- Đòi gặp quản lý nhà hàng để hỏi cho ra nhẽ (1 điểm).

b- Vui vẻ trả tiền và không nói gì cả (2 điểm).

c- Đề nghị nhân viên kiểm tra lại phiếu tính tiền (3 điểm).

Câu 3 xem boi vui - Bạn sẽ làm gì khi đối diện với một người tàn tật?

a- Tránh không tiếp xúc (1 điểm).

b- Bỗng dưng trở nên đặc biệt dễ thương để họ bớt tủi thân (2 điểm).

c- Đối xử bình đẳng như mọi người (3 điểm).

Câu 4 xem boi vui - Vừa gặp một người mà bạn không ưa chút nào. Bạn sẽ làm gì sau đó:

a- Cố tìm một đề tài chuyện trò mà cả hai cùng quan tâm (3 điểm).

b- Đặt anh ta vào đúng vị trí của mình ngay lập tức (1 điểm).

c- Tránh gặp mặt (2 điểm).

Câu 5 xem boi vui - Cô bạn vừa sắm một bộ cánh rất ưng ý, nhưng bạn thì cảm thấy không đẹp lắm. Khi được hỏi ý kiến, bạn sẽ nói:

a- Mình không ưa bộ độ này đâu. Xấu quá (1 điểm).

b- Mình tin rằng bạn rất hạnh phúc với sự lựa chọn (3 điểm).

c- Không nói gì cả và tế nhị chuyển sang đề tài khác (2 điểm).

Câu 6 xem boi vui - Sau buổi picnic, chẳng thấy thùng rác đâu cả, bạn sẽ:

a- Xách túi đồ thừa theo bên người cho đến khi gặp được thùng rác (3 điểm).

b- Kiếm chỗ giấu rác đi (2 điểm).

c- Cứ quẳng lại đó, hơi đâu mà lo cho nhọc xác (1 điểm).

Câu 7 xem boi vui - Khi bạn gặp những người khác tôn giáo hay màu da, bạn sẽ:

a- Có một cảm giác pha trộn giữa sự sợ hãi và lúng túng, không thoải mái (1 điểm).

b- Cảm thấy dễ chịu vì tứ hải giai huynh đệ mà (3 điểm).

c- Cảm thấy tự tin vào phong cách sống của mình (2 điểm).

Câu 8 xem boi vui - Bạn đang xếp hàng mua đồ. Bạn không vội lắm, nhưng người đằng sau thì cứ xô đẩy, đùn lên. Bạn sẽ làm gì?

a- Cứ mua bán bình thường vì đã đến lượt mình rồi (2 điểm).

b- Nhường người ấy mua hàng trước (3 điểm).

c- Đủng đỉnh câu giờ thêm để hành hạ người đó cho bõ ghét (1 điểm).

Câu 9 xem boi vui - Khi tiếp xúc với các nhân viên bán hàng, tiếp tân và những người khác không quen biết, bạn sẽ:

a- Luôn mỉm cười và nói những câu êm tai (3 điểm).

b- Sẽ rất dễ thương nếu họ cũng dễ thương và lịch sự như vậy (2 điểm).

c- Hờ hững, lãnh đạm vì đấy là việc của họ (1 điểm).

Câu 10 xem boi vui - Bạn là người:

a- Rất quan tâm đến người khác (3 điểm).

b- Cảm thấy ai xung quanh cũng nhàm chán và kém hấp dẫn (1 điểm).

c- Rất thoải mái trong mọi sự tiếp xúc (2 điểm).

Câu 11 xem boi vui - Tại một cuộc họp mặt ngoài xã hội với những đối tượng tuổi từ nhi đồng cho đến người già, bạn sẽ:

a- Dành hết thời gian cho nhóm đồng lứa tuổi với mình (1 điểm).

b- Quan tâm đặc biệt tới nhóm VIP hay những người trẻ tuổi (2 điểm).

c- Tham dự vào nhóm người cần sự quan tâm chú ý của xã hội (3 điểm).

Câu 12 xem boi vui - Bạn có thường gửi thiệp sinh nhật, thiệp chúc mừng cho bạn bè, đồng nghiệp và người thân không?

a- Không bao giờ vì vừa tốn tiền, vừa phí thời gian (1 điểm).

b- Chỉ gửi cho những người có thể giúp đỡ mình thăng tiến mà thôi (2 điểm).

c- Sẽ gửi bất cứ khi nào bạn cảm thấy cần thiết (3 điểm).

Câu 13 xem boi vui - Khi tiếp xúc với những người quyền thế, sang trọng hơn mình, bạn sẽ:

a- Cảm thấy mình thật nhỏ bé và lúng túng (2 điểm).

b- Đưa ra những lời phát biểu, bình luận cay cú (1 điểm).

c- Cảm ơn bản thân vì những gì mình đang có (3 điểm).

Câu 14 xem boi vui - Khi mọi người mở lòng tâm sự cùng, bạn sẽ:

a- Ước gì họ đừng kể lể, than thở dễ sợ như thế (1 điểm).

b- Lắng nghe một cách chăm chú (3 điểm).

c- Giúp họ một giải pháp (2 điểm).

Kết quả xem boi vui:

- Kết quả xem boi vui: Từ 30 đến 42 điểm: Bạn là người có lòng tự trọng và có một vốn kiến thức phong phú về phương cách ứng xử xã hội. Hơn nữa, bạn lại có một trái tim nhân hậu và một tâm hồn đa cảm khiến bạn luôn quan tâm đến mọi người xung quanh mình. Bạn đúng là một phụ nữ dễ thương.

- Kết quả xem boi vui: Từ 15 đến 29 điểm: Số điểm này cho thấy bạn không được lòng người lắm, tuy nhiên bạn không phải là người xấu. Bạn chỉ là một trong số những người có cảm giác bất an, thiếu sự vững vàng về tinh thần. Sự yếu đuối này đôi khi khiến bạn mất bình tĩnh và có những cư xử nông nổi. Bạn cần cố gắng hoàn thiện bản thân hơn nữa.

- Kết quả xem boi vui: Từ 1 đến 14 điểm: Thật đáng nghi ngờ về khả năng tiếp cận hòa đồng với mọi người của bạn. Nói chung, mọi người thường phải ngậm bồ hòn làm ngọt với bạn. Hãy nhớ rằng ai trong chúng ta cũng có nhu cầu được tôn trọng, được hưởng những tình cảm bằng hữu thân ái và tự hào về những thành tựu đạt được. Hãy mở rộng trái tim và tấm lòng ra, bạn sẽ thấy cuộc đời tươi đẹp hơn nhiều

monlee

Thành viên mới
- Kết quả xem boi vui: Từ 15 đến 29 điểm: Số điểm này cho thấy bạn không được lòng người lắm, tuy nhiên bạn không phải là người xấu. Bạn chỉ là một trong số những người có cảm giác bất an, thiếu sự vững vàng về tinh thần. Sự yếu đuối này đôi khi khiến bạn mất bình tĩnh và có những cư xử nông nổi. Bạn cần cố gắng hoàn thiện bản thân hơn nữa.
hở,đùa à,:|...

Bên trên