các boy của Hưng Yên Teen đâu vô đây nhé...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

[V][A][N]_89

Thành viên mới
thế sao , bây giờ tình yêu phải nói như thế nào bây giờ nhỉ , tặng các bạn bài thơ làm kỉ niệm

Đéo mẹ tình yêu chán lắm rồi
Đen như chó mực , Bạc như vôi
Từ nay tôi đêck cần em nữa
Mặc kệ cho đời nó tự Trôi !

dễ Mà Hok cần ra fe^t' . Sống Mà Hok cần Tình yêu thỉ U giỏi đấy

cuong_thekiss

Thành viên mới
haha kiss ủng hộ anh hết mình em có tổ ông chân truyền, em bị thuơng vì con gái nhiều` roai` từ má rồi đến chị gái rồi linh tinh những bà chằn chài ai ăn sau cái vẻ dễ thương đó là cả một ....... (em chưa nói gì ná )

Nghèo

Thành viên mới
Ối zời Pé Thu Mập ơi nghe bé nói dễ sợ chưa kìa ! Nói thật nhé nói đc. "chiều " các bà " Kô " là niềm " vinh hạnh " thì ghê quá đó , chẳng qua là " giả vờ " để " phằn xong lứa " các bé ngây thơ thôi ! há há
Có đàn bà ta đây vẫn sống
Mà k có đàn bà thì ta đây cũng chẳng chết đc. đâu
Đây là xóm con trai sao con gái cứ vô hoài thế , chẳng may anh em có đang làm gì thì sao . Rùi lại bao năm " giữ gìn " công cốc à

cohonkhach

Thành viên mới
HOAN HÔ
CHÚNG TA PHẢI CHIẾN DẤU DẾN CÙNG CHÚNG TA THỀ KHÔNG LÙI BUÓC VÌ DÀNG SAU CHÚNG TA LÀ CẢ MÔT THẾ HỆ KHÔNG THỂ DỂ CÁC CON EM CHÊ CUÒI DUỌC!

cole1088

Thành viên mới
Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!
tui kết nhất câu này haaaaaaaaaa

cole1088

Thành viên mới
Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!
:)((

MạnhTiến88

<MARQUEE onmouseover=this.stop() onmouseout=this.s
Anh Trung cho em tham gia khởi nghĩa với . bị đàn áp nhiều quá lên ức chế lắm rồi , nhưng 1 mình chẳng làm lên được trò trống gì cả :(
ước gì mọc thêm vài cái chân để chạy cho nhanh :(

hai_angel

<b><font color="#000000">Hải Còi Lịch Lãm </font><
Vô Hy 24 H mà quên mất ko để ý tới cái thế giới của đàn ông này . Anh em có gì xấu xa về phụ nữ kể hết nha . Đây là thế giới của chúng ta lo gì . Hỡi toàn thể anh em Hy 24H hãy đứng lên ko thể đám con gái tóc dài kia cưỡng bức được

[DN]Shockboy

Thành viên mới
]đúng đo' anh em co dong` máu XY oi!chúng ta phải đứng lên đấu tranh chống áp buc' di!
Con Trai rua? bat' quet' nha
Vo goi thi` bam? ba` con day!
Chung' ta ko de? dieu`con` tô`n tại dc phai? đung' day dau' tranh nao`!

k4vjnl0ng

Thành viên mới
Em mới vào là thành viên mới mà nghe các anh chị kể khổ thế này thì chết!

Trai Hưng yên đội trời đạp đất
Gái Hưng yên đội đất đạp trời ::A:

[Kc]Hùng™

Thành viên mới
Bài viết trên hay ghê cơ ! Ủng hộ cả 5 chi nè :b: Tù khi sinh ra chúng ta đã bị thực dân đàn bà bóc lột ! Chuyện đó là không thế chấp nhận mặc dù nó là quy luật tư nhiên !
Nào anh em mang dòng máu XY hãy đứng lên chống thực dân đàn 3` bắt đầu từ 4rum hưng yên 24h nào !

VươngDauVip

Thành viên mới
chán!! chúng ta thuộc dòng máu XY lại đi sợ mấy con mụ đàn bà ah .
chủ nghĩa chống lại đàn bà la sai lầm ( Nó mà ko cho chơi thì ......) :D :D :-"

[Artist]DelightV

<MARQUEE onmouseover=this.stop() onmouseout=this.s
Hay...hay. Bài luận rất khá lại mang phong cách văn tự cổ....nhưng mà: "ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa" là cover của Quốc công Tiết chế Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuần rùi.......ec

milkyways

Thành viên mới
"mặc dù la cover lai nhưng co sáng tao cung ko mang tiếng ăn cắp ban quyền".nghe anh em nói ai cũng hực hực khí thế em khâm phuc wa' trời nhưng nói mạnh mồm ko bit co pác nào thực hiên nổi ko? trước khi nói đén vấn đề bị áp bức hay ko nhưng em thấy cũng đa phần la tự nguyện để họ áp bức vậy nói gì đến đấu tranh.một số pác trước khi hưởng ứng thi nên xem xét lai mình có khả năng làm dc ko? em xin hết ý kiến.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên