Clip em bé xin lỗi mẹ làm 'tan chảy' teen Việt

Mr.Ip

Administrator
Cư dân mạng nhà mình đang ra sức truyền nhau một clip với tựa đề "So cute - Clip em bé xin lỗi mẹ". Clip quay lại cảnh một bé gái Hàn Quốc khoảng 3, 4 tuổi thút thít xin lỗi mẹ bởi ăn cơm chưa ngoan. Lời "ăn năn hối lỗi" đó đã được teen Việt nhà mình dịch lại: "Mẹ ơi, con xin lỗi mẹ. Bữa sau con sẽ ăn ngoan, sẽ không chạy, sẽ đứng yên cho mẹ đút cơm. Nếu không giữ lời con sẽ bị mẹ phạt...". Giọng sụt sùi nhưng ngọt ngào, dễ thương của em bé khiến ai nghe cũng phải "tan chảy trái tim". Không chỉ thế gương mặt trong sáng, nũng nịu, đôi mắt to tròn còn long lanh ngấn nước và chiếc miệng chúm chím xinh xinh của em làm cư dân mạng phải mẩn mê.
Vẻ mặt dễ thương của em bé cũng giọng xin lỗi ngọt bùi khiến cư dân mạng nhà mình ai cũng bị "đốn tim". Ảnh chụp từ clip.
"Trời ơi dễ thương quá. Xin lỗi thế này thì sao xử phạt được hả zời", "Nghe dễ thương như Sorry Sorry của SuJu", "mình đang khóc mà thấy em bé khóc xin lỗi mà không nín được cười"… Rất nhiều comment như thế được cư dân chia sẻ dưới clip đáng yêu này. Cả các hotteen nhà mình cũng bị "đốn tim" đến nỗi "đổ ngổn ngang" vì em bé siêu cute: "Tui là tui muốn có con gái lắm", Đăng Khoa idol thích chí bình luận sau khi xem clip, "Bé này lớn lên khối anh chết đây", Tiên Cookies chia sẻ.
Các hotteen nhà mình cũng bị mẩn mê bởi sự dễ thương của em bé Hàn Quốc này.
Bản gốc clip này đã thu hút hơn 34.000 lượt xem chỉ sau 2 ngày xuất hiện.

Theo ione

Bên trên