Lyric Đêm mưa rơi - Andree, JK, Lee7

W a i t i n g . . .

<b>Đời Buồn Lắm ! </b></font>
[MUSIC]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/12/06/freemp3/anhdiesel+demmuaroi.mp3[/MUSIC]

ĐÊM MƯA RƠI
  • Andree : Đêm mưa rơi, cũng là lúc đôi ta xa vời tình đã phai phôi, 1 cuộc tình anh luôn mong sẽ mãi thành đôi, chuyện tình buồn níu kéo cũng sẽ vậy thôi, những mong ước giờ đây đã xa thật rồi. Đã nhiều đêm anh đã thầm tự hỏi, có bao giờ thực sự yêu anh, hay chỉ là cuộc tình mong manh, 1 cuộc tình không thành, như lá khô trên cành đã mất đi màu xanh. Không có em đời anh chỉ là 1 nỗi u buồn với bao điều phiền muộn mà anh không muốn, anh sẽ mãi chờ đợi ngóng trông và sẽ giữ mãi hình bóng của em trong lòng.
  • JongKay : Ngày xưa mình cùng bên nhau, nhưng giờ người đã xa rồi, bao tiếng yêu này anh giờ phải trao đến cho ai ? Ôi người dấu yêu ơi, đêm nay mưa rơi ướt đôi bờ vai, giờ em đã xa rồi mưa rơi ướt đôi vai. Dẫu biết tình mình giờ này đã vào hư vô, nhưng em ơi anh vẫn mong nhớ về em, chỉ mong người đến trao về anh nụ cười mà giờ đã xa. Bao nhớ thương nay dâng mãi trong con tim với nỗi đau em yêu sẽ về đây (sẽ về đây trong vòng tay), rồi tình sẽ ko còn nước mắt, nỗi đau này sẽ ko còn nữa khi em đến. Em yêu ơi hãy quên đi nỗi đau này, sẽ thôi mong chờ khiến anh tan vỡ, nỗi đau rồi sẽ không còn nữa khi em đến.
    Ôi con tim người lệ rơi trong 1 đêm giá lạnh, chỉ mình anh bay xa lòng hoài hiu quạnh, chỉ mong sao cơn mưa rồi sẽ qua thật nhanh, hỏi tại sao em lại ra đi chỉ còn anh trên con phố vắng tanh, ngăn dòng lệ của lứa đôi tình ta. Anh xin em đừng bước đi thật xa, dù cho em coi anh như là người xa lạ, anh luôn mong em hiểu và thứ tha, dù níu kéo em yêu cũng đã ra đi bao kỉ niệm yêu dấu không còn chi, bao đêm anh hối hận và nghĩ suy. Tình là gì, có phải chỉ là 1 cơn mộng mị, yêu cho nhiều để rồi cũng ra đi, tình anh đây hôm nào cũng đẹp như thơ.
  • Andree : Mưa vẫn rơi, trời vẫn tối, 1 mình anh lạc lối trong đêm, anh ngồi đây ôm ấp bên những dòng lưu bút kỷ niệm, thầm nghĩ về bao ngày tháng dịu êm. Lệ chợt rơi bao giọt buồn tê tái, có phải tại anh sai để cuộc tình ngang trái những ngấn lệ dài ướt đẫm hoen mi hay tất cả tại vì, em là người ra đi, em đi xa thật rồi, đến 1 nơi phía cuối chân trời, 1 nơi mà em hằng mong đợi, bỏ lại anh 1 mình chơi vơi. Ôi còn đâu những buổi ban đầu đã khắc trong tim thật sâu, tình yêu này anh sẽ cố chôn vùi thời gian xóa nhòa ngậm ngùi tương tư.
  • JongKay : Ngày xưa..... khiến anh tan vỡ, hãy quay về đây 1 lần, hỡi người yêu dấu ơi.
  • Lee7 : Tình đã đến rồi lại đi, tình chia ly trong nhiều nước mắt, người đã hắt hủi trái tim này đã đắm say trong tình nồng cháy, em có hay, em có thấy, anh nhớ em ôi từng phút từng giây. Nhớ nụ cười nhớ đến bờ môi, giờ lạnh lùng như mây dần trôi, đã lặng lẽ như rơi cuối trời, anh một mình thương nhớ mãi chơi vơi, em đợi chờ 1 chân trời mới, năm tháng kia giờ cũng đã xa rồi, anh không còn lời nào để nói, anh một mình vẫn âm thầm tự hỏi : khi đã yêu một người con gái thì sẽ không có người thứ hai ?
  • JongKay : Ôi người dấu yêu ơi.... trao về anh nụ cười mà giờ đã xa.

Bên trên