Bán tình iu đê...Ai tình iu nào...

Thu Hương

Thành viên mới

Điều gì có thể khiến cho một đứa trẻ ngừng khóc, mà nhe răng ra cười.
Điều gì có thể khiến cho các anh chàng chất chứa đầy phẫn uất với chuyện tình cảm lại có thể ấm lòng mà vui sống trở lại.
Điều gì có thể làm cho những con chó không còn cắn những con mèo và điều gì điều gì có thể khiến cho những người xa lạ đến với nhau trong những cái ôm nồng thắm.

TÔI !

Xin trân trọng giới thiệu: Tôi đi bán tình yêu.​

Không bao giờ biết nề hà dù bạn có là một ông già 80 tuổi hay là một em bé sơ sinh, chỉ cần bạn có nhu cầu yêu thương..Tôi xin sẵn sàng đáp ứng.

Không kể ngày hay đêm, mưa hay nắng bão tố hay mưa giông, chỉ cần bạn có nhu cầu yêu thương là tôi có mặt ngay lập tức.

Cũng như bất kì doanh nghiệp nào khác khi mở dịch vụ kinh doanh, cái lớn nhất mà họ hướng đến đó chính là doanh thu. Điều mà tôi muốn thu về cũng không gì khác doanh thu và doanh thu.

Bạn đã bao giờ nhìn thấy nụ cười rạng rỡ trên môi một em bé mồ côi khi bạn tung tăng dắt nó đi chơi, khi bạn cho nó có một người chị dù chỉ có trong một tiếng đồng hồ.

Bạn đã bao giờ thấy những giọt nước mặt xúc động khi bạn đến bên những con người bị xã hội xa lánh và cho họ một chút cảm giác bạn bè..

Bạn đã bao giờ trao một cái ôm xiết cho một anh chàng xa lạ chỉ bởi anh ấy là người duy nhất tặng cho mình một bông hoa trong ngày 8.3...

.......................​

Nếu bạn đã từng có những trải nghiệm như thế, nếu bạn đã từng là tôi thì dám chắc rằng bạn không thể nào quên nổi những khoảnh khắc tuyệt vời đó. MÓN LỢI NHUẬN KHỔNG LỒ.

Tôi vẫn miệt mài đi bán tình yêu vì những món lợi như thế và chỉ cần như thế mà thôi...

Ai tình yêu đê....

Ai có nhu cầu nhớ liên lạc với tui ak nha!​

Thu Hương

Thành viên mới
Em mới bước chân vô kinh doanh... nên sợ lắm. Phải chắc mới đc, cần sự đảm bảo mà..

hehe, đọc kĩ bài ùi mới coment nhá bạn Min heo kia

Thu Hương

Thành viên mới
Tình iu có nhìu cung bậc mà, tình anh em cũng gọi là tình iu, chị em cũng tình iu, bạn bè cũng có tình iu...........

Đặng Hùng

Thành viên mới
Ông năm nay 68 tuổi gòi ... Được cái tinh thần vẫn còn Teen nhắm, Ngó qua Rum thấy Cháu rao bán Tình yêu Ông thấy lạ ...
Từ trước đến giờ Ông chưa bao giờ được sống trong cảm giác yêu thương ... Nếu Cháu muồn bán Ông sẽ mua ...
Ông không quan tâm đến giá ... Ông chỉ quan tâm đến việc, Cháu mang cho Ông thứ Tình yêu gì ;) .
Còn Ông sẽ dành cho Cháu Tình yêu , sự quan tâm, chia sẻ, sự động viên và đôi khi là một bờ vai đã heo gần vì thời gian ... Ông muốn được trẻ lại và được một lần thử cái Cảm giác Yêu đương dù phải ... " Mua "

Đặng Hùng

Thành viên mới
Chủ nhân của Topic này lập ra để đùa cợt hay sao đó ... Ai mua cũng trả lời rất hời hợt và ... mua bán cho tất cả mọi người ;)) .

Mềnh hôk cần loại tình yêu này rầu :-h

Bên trên