Cả nhà cho mình hỏi một chút....!

congchua_aotrang

Thành viên mới
Cả nhà ơi........! Các bạn là Sinh Viên Trường CDBK phải không? Cho mình hỏi một tí nhe: Các bạn có biết thầy Dũng dậy môn Thể Dục không? Nếu ai biết thì cho mình thông tin về thầy ấy luôn nhe...! hehehe.. Mình đang có ý định " cưa cẩm" thầy ý....kakakaka.... Mọi người giúp mình nhe....:hy24h (96):

danchoi_phoban12

Thành viên mới
À.... Tưởng ai....! Thầy Dũng á...! Ông ấy chỗ nào mà chẳng biết.....! Ông ấy chơi bời phết đó... Và cưa cẩm con gái củng rất OK.... Các cô coi chừng thấy ấy đấy...hahahahaha....

zahu

Thành viên mới
Dũng " Giáo sư ' hói
Mr. Hinh - Tin
@ chủ thớt muốn cống hiến cái gì cứ tự nhiên.
Cỏ dại quá :cua13:

ngok®

<font color="2e8b57"><b>cháu gái Trung vũ®</b></fo
suýt nữa mình cũng là sinh viên trường này :D nhưng chuyện này ko giúp được rồi sr naz:hy1:

nhuquynh

Thành viên mới
Em hỏi ai thì anh không dám chắc chứ hỏi Mr Trần Công Dũng thì cứ hỏi anh !
chuyện gì cũng 0ko.
Anh Dũng sinh ngày 16 - 05 - 1985 hay là 84 gì đó anh cũng ko nhớ rõ nữa...
Được cái cũng vui tính, nhưng khi nhờ vả chuyện gì thì khó hơn lên trời ! Hôm thi môn thể dục đang trên TN alo về xin điểm 7 cũng ko cho mà bắt phải về thi...
Vì ngày xưa anh cũng hay chơi với anh ý mà
nói chung ngày xưa anh cũng là sinh viên trường đó và cũng thường hay qua lại với anh Dũng...
Còn nhiều thông tin lắm nhưng nói thêm 1 chút nữa anh sợ ông này có gì xấu xa mình lại nói ra hết thì xấu mặt lắm ! Thế nhé ,có gì cứ LH TT với anh ...

út*nhỏ

Thành viên mới
Cả nhà ơi........! Các bạn là Sinh Viên Trường CDBK phải không? Cho mình hỏi một tí nhe: Các bạn có biết thầy Dũng dậy môn Thể Dục không? Nếu ai biết thì cho mình thông tin về thầy ấy luôn nhe...! hehehe.. Mình đang có ý định " cưa cẩm" thầy ý....kakakaka.... Mọi người giúp mình nhe....:hy24h (96):

hưmm>"< định cưa câm ông Dũng nhà tớ ak. kô đc đâu sói ak..........
, Anh dũng chơi thân với anh trai tớ.........tuần nào chẳng tới nhà tớ ăn kưm để tớ về tớ hỏi ông ý xem có thick cậu ko na,,cậu học lớp nào tên là gì ý nhỉ

TheAce

Thành viên mới
Thầy Dũng tham gia CLB cầu lông của chúng tớ. Muốn gì gì thì zô CLB cầu lông trường nhé. Đơn giản :x

Bên trên