H,S Hoang hoa tham

hotkjs_B1PSA

Thành viên mới
Vậy là tôi đã tốt nghiêp mái trường cấp 3 thân yêu đó, bao kỷ niệm ko thể quên về mái trương thân thương đó, về cái tổ ấm 12B1 toàn girl thui chỉ có 3 boys, các thầy cô vân gọi lơp t với cái tên thật dễ thương như thật đúng chất là " Lớp Vịt". các bạn trong lớp thì đủ trò nô đùa nghik ngợm, như thể Giặc Cái vậy. Nhiều luk nhìn thấy thê các B chỉ pít cươi ma thui.
Nhớ sao nhưng giờ thể dục, vài G lười nhác đã xin kiến tâp, ngôi chơi ở Nghê đá bị thây băt chạy thì mătj mày tái mét...........Buồn cười nhất là khi hocj Bóng đá do chỉ co 3 b nên chơ trêu là chúng tôi phải đa với các G, lúc đâu thi kk thì ko thik nhung sau đó thi lai thấy hay và thấy lơp minh thât khak pit so với các lớp khak.hj.
Trong lớp do la lớp Văn nên con gái trong lớp mình như mấy thằng lơp A nói là : Dêx thương, cute, xinh, hiền, ngoan, ... đủ các kiêu lun.trên trời dưới đát là no khen het ah. Sak, minh noi chúng may ma học lớp đó thi se pit ngay con gai lớp Văn la Ntn???? Nhiu nguoi có cá tính manh me co le con manly hon ca 3Boys do, hjc. con trai toan yếu thế thôi, Nhưng dc cái mấy G trong lớp có ve hiên thât, cute thât,... nhưng toan bi 3B chê thui,hj, Ke ra cac G kung pit chê là Khen ma.
Trong lơp t thi tin đồn nho thanh To, Bjgggg BAng do, k hieu sao môt cái tin rang t va Phuong - Lớp trương do na. dang thik nhau!!! t rat Shock do, nhung roy tai hại hon khi no lan sang các lớp khác, lam cho t ngai lam. i k hiểu đó là gi? Ngay đó đơn giản la vi T và P hay ngồi cung nhau ở cuối lớp môi giơ hoc thêm Văn ma thôi, ngay cả cô ban thân nhat của t la Thuy Linh noi t ngôi cung cô y môt hôm ma t k ngôi nên tu đó tin đồn bắt đâu........ sau nay khi nên DH roy moi nguoi van nghj t vs P van la nhu hoi cap 3, thực sự T va p chỉ la bạn ma thôi!!
........

c0909k1087

Thành viên mới
hyhy ,thế à anh bạn tôi biết lớp bạn,chuyên gia xuống chơi với lớp tui,nhất là em nhàn b hiccc mãu *** tưởng nhỉ,anh bạn học trên hn à,tui học 12c3 nè lớp toàn boy thui,nghịch kinh khủng

Bên trên