Năm 2012 của Thiên Bình (23.09 - 23.10)

hoabachdiep

ღ♥ღ ManU we love you ღ♥ღ
Thiên Bình (23.09 - 23.10)

Thiên Bình ôn hòa trong quan điểm, cân bằng giữa đa nghi và thanh thoát, tự do, giữa hành động và trầm ngâm ngẫm nghĩ. Dường như sinh ra trong những ngày mùa thu ngắn ngủi khiến Thiên Bình trở nên nội tâm với thế giới rất riêng của mình. Thanh lịch và tinh tế, những người Thiên Bình cảm thấy thoải mái trong môi trường sang trọng và sáng tạo. Muốn tặng quà cho Thiên Bình ư? Những món đồ độc đáo, nữ trang, túi sách, một bức tranh, một cuốn sách hoặc bất kỳ thứ gì liên quan đến nghệ thuật đều sẽ được trân trọng.

Tình yêu - Năm 2012 này nhiều khả năng sẽ bắt đầu một giai đoạn mới trong mối quan hệ của bạn. Hãy theo thôi thúc của mình để cởi mở hơn với mọi người về cảm xúc và cả những nhu cầu, mong muốn của bản thân. Bạn có thể nhận được tin tức từ những người bạn ở nước ngoài, hoặc sẽ có thể bắt đầu mối quan hệ với một người nước ngoài hoặc ai đó ở ngoài môi trường quen thuộc của bạn.

Sức khỏe - Đây sẽ là năm của sức mạnh và năng lượng thể chất, nhưng bạn cần cẩn thận với sự quá độ, dù là trong công việc, vui chơi hay ăn uống. Có lẽ một số lo lắng cũng như mong muốn vươn tới sự hoàn hảo sẽ khiến bạn hăng hái quá đà, nhưng nhìn chung như thế cũng có thể cải thiện phản ứng của bạn với cuộc sống và công việc, cả về thể chất và tâm lý. Các ảnh hưởng rất thuận lợi cho việc thực hiện các điều trị lâu dài và cũng có lợi cho việc tham gia một môn thể thao giúp cân bằng tinh thần và thể chất.

Tài chính - Bạn sẽ quan tâm đến thế giới tài chính với tâm thế khác hẳn, bạn sẽ có kế hoạch đầu tư cẩn thận và phân tích những biến động của thị trường. Bạn có thể bị ám ảnh với việc đảm nhận một trong những dự án nào đó của mình và đạt được những mục tiêu vật chất. Bạn có thể đạt đến mức độ cho phép mình thư giãn trước những vấn đề kinh tế, và thực sự thì sự hưởng thụ và tự tin sẽ giúp bạn nhìn cuộc sống này khác đi.

Công việc - Sự sáng tạo và trí tưởng tượng tuyệt vời mà bạn có trong năm mới này sẽ cho bạn cơ hội lên những kế hoạch trong chuyên môn của mình, với thành công bảo đảm. Hãy dành thời gian học thêm ngoại ngữ bởi vì mong muốn được thấy những địa danh và những đất nước mới lạ là rất quan trọng trong giai đoạn này.

Bên trên