>>--Tập thể lớp 12A1 _K29_Niên Khóa 2006-2009 ™--->>

MrToNyQuan

Thành viên mới
Các bạn lớp Mình vào đây điểm danh nhé! có thông tin gì thì báo cho nhau qua đây nhé! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Các bạn vào theo đường dẫn này nhé:
vào diễn đàn : hungyen24h.vn --> Sinh Viên - Học Sinh > Các Trường Cấp 3 Trong Tỉnh > Nguyễn Trung Ngạn > >>--Tập thể lớp 12A1 _K29_Niên Khóa 2006-2009 ™--->>

Hoặc nhập địa: 12a1hoainiem.tk hoặc : hoainiemk29.tk
Vào để điểm danh các bạn nhé!

truccool

Thành viên mới
Hi ''gà'' xin chào các ''pro'' 12a1 hân hạnh đc gặp các anh em. Sau 1 thời gian dài đằng đẵng mấy tháng kể từ cái ngày tết năm đó (2009 pải ko nhỉ các bác) ko đc gặp anh em nhớ quá nên rủ quântoNy lập nên cái topic này để anh em chia sẻ đời tư đợi 4Rum hoàn thành sẽ tính tiếp.
Tên em là: Phạm văn Đại.
hiện đang: thất nghiệp
sđt: 01278968903
mail: Thuongmai.no1@gmail.com

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

éc thèng tất nhanh thế chỗ đó là của tao mà sao dám up bài trc anh hả huhuhuhu

MrToNyQuan

Thành viên mới
em chang biet lam gi nua.lien lac chang hay lam nhi.co qua chat box ngoi rum cho suong

ông thông cảm. hiện tôi đang rất bận. tôi cũng muốn làm hẳn một 4Rum cho anh em vào chatbox. nhưng chưa có thời gian. nên chưa có gi trong đó. ong vao thử mà xem. tên forum là: 12a1vannho.tk . nhung mà chưa hoàn thiện. sau này có thời gian. tôi chỉnh sửa thì có Chatbox cho ông ngay ấy mà.

nhưng cũng không chắc đã hơn topic đau. vì có phải ai cung có thời gian online suốt đâu? cung thỉnh thoảng thôi. nên viết bài kiêu topic the này cũng hay mà!
làm cho trường mình nổi hơn đấy! :-@:-@:-@:-@:-@:-@

truccool

Thành viên mới
em show cái nha có mỗi cái ảnh hehe

cái này là đi tập quân sự trên xuân hòa hix hix post nhầm cái nhưng ko nỡ xóa đi.

cái này mới chụp hôm qua. nhân tiện ai có em gái sinh năm 92 hoặc nhỏ hơn giới thiệu em nhé cô đơn quá. hixxx

cái này là hôm leo núi thằn lằn hehe

Đang hái sim nè nhìu lắm ăn đen cả răng.( 2 thèng nhóc làm hỏng cái ảnh của mình)

cái ảnh nghệ thuật hehe.

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

:-":-"thế thôi anh em nhanh vào nhé ko là full topic đó:-":-":-":-":-":-"

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

em chang biet lam gi nua.lien lac chang hay lam nhi.co qua chat box ngoi rum cho suong
:-@:-@:o):o):o):o):o):o)

chagekuter

Thành viên mới
Thôi các bác lên chém gió vừa thôi. hix, toàn thấy dân ở đâu vào chém ấy.A 1 thì chẳng thấy đâu cả. Đề nghị anh em lập topic hẳn hoi, chứ cứ tùm lum tùm la thế này vào cũng chán èo. Mà sao girl Hưng Yên cũng chẳng mấy... nhỉ? Buồn thế đó. Thôi nhé

truccool

Thành viên mới
Thôi các bác lên chém gió vừa thôi. hix, toàn thấy dân ở đâu vào chém ấy.A 1 thì chẳng thấy đâu cả. Đề nghị anh em lập topic hẳn hoi, chứ cứ tùm lum tùm la thế này vào cũng chán èo. Mà sao girl Hưng Yên cũng chẳng mấy... nhỉ? Buồn thế đó. Thôi nhé
[-(
toàn a1 mừ đâu có thèng nào ngoài đâu mà bảo toàn dân ở đâu ở đó ....nhìn tang thương quá ăn nhiều vào nhé ku trông gầy lắm đó.:-@:)

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

mãi tôi mới vào được.hehe
yến cho vài cái ảnh lên nào dạo này chắc tập bóng rổ nên ... lắm hả? :)b-(

MrToNyQuan

Thành viên mới
re: bình luận của Kún Đại!!!

[-(

Nên ...lắm hả là gì?ông bé con mà xxx lắm đấy nhé! bảo sao không lớn được là Phải! b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

Thấy có tin mật báo Tên Trình Công Công đã đang ký vào diễn đàn mà chưa thấy xuất hiện để chào hỏi anh em gì thế? chú định Tập mấy của bộ phim này mới xuất hiện đây? tập sau à? vào nhanh không anh em phạt cho đấy! :-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"

Mọi người nghe thử đi. Mình nhớ mẹ mình quá :

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6UWWOW||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]​

---------- Post added at 02:16 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

mạng yếu quá nên không up đuọc nhiều. hôm nay đang bận. mai ngày kia mình có thời gian, sẽ up tiếp. còn nhiều ảnh của lớp mình lắm!

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 02:16 AM ----------

ảnh nữa đây!

chagekuter

Thành viên mới
Lên chỗ chat chit toàn dân ở đâu ấy. Chán èo. Ak thì dạo này toàn ăn cơm chùa tập thể hình nên mới được như vậy đó. Trong này cứ Rằm với mùng 1 đi ăn cơm chùa miễn phí. Tháng 7 vừa rồi miễn phí cả tháng lun. Nhưng mà minh mới ăn có 2 bữa. he he. Ăn chơi đập phá hết tiền rồi gầy 1 tí về nhà cho mẹ xót còn cho thêm. hờ hờ

MrToNyQuan

Thành viên mới
Re:THêm Vài hình nữa!!!

%-(%-(%-(%-(

:-@:-@:-@:-@

:):):)

:|:|:|

:-@:-@:-@

:-@:-@:-@:-@:-@:-@:-@

Toàn Người đẹp trai _ he he he he

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Lên chỗ chat chit toàn dân ở đâu ấy. Chán èo. Ak thì dạo này toàn ăn cơm chùa tập thể hình nên mới được như vậy đó. Trong này cứ Rằm với mùng 1 đi ăn cơm chùa miễn phí. Tháng 7 vừa rồi miễn phí cả tháng lun. Nhưng mà minh mới ăn có 2 bữa. he he. Ăn chơi đập phá hết tiền rồi gầy 1 tí về nhà cho mẹ xót còn cho thêm. hờ hờ

chết! dạo này tiều tụy thế à? anh em ngoài Bắc cũng mất mùa nhưng không đến mức như ông! có gì, đói quá không chịu nổi thì mua vé máy bay bay ra noài này nhé! anh cho ăn nhờ bữa cơm! từ ngày đi học, anh nấu cơm ngon cực! :-":-":-":-":-":-":-"

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

[-(
toàn a1 mừ đâu có thèng nào ngoài đâu mà bảo toàn dân ở đâu ở đó ....nhìn tang thương quá ăn nhiều vào nhé ku trông gầy lắm đó.:-@:)

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Đại ngày xưa nhìn Ngon hơn bây giờ nhỉ? he he

CHú Thíck: Đại Áo Cơn Lốc Màu Da Cam. Đứng cạnh Phạm Phương (Áo Vàng)

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

mấy con khỉ tung lên mấy cái ảnh sexy quá!!! làm tao ko dám đăng!!!

Các Chú nhìn anh hồi trẻ thế nào? anh 9X đời đầu. hồi đấy "Máu" không?

he he he

p/s: năm 2002 đấy!

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

địa điểm: trước văn phòng trường THPT Nguyễn Trung Ngạn!

chagekuter

Thành viên mới
Ak thì bây giờ vào đây cũng cơm cháo qua ngày mà ăn chơi đập phá thôi. Tháng tháng về nhà kiếm đồng ra đồng vào. Tình hình mai 15, hứng lên rủ thêm mấy em nữa đi ăn cơm chùa thôi, chứ bắt máy bay ra miền Bắc lại mất 6k xe bus lượt đi, lượt về có khi đắt hơn, không chơi. Thôi ăn cơm chùa cho nó lành, lại không mất công đi tán gái.hehe

MrToNyQuan

Thành viên mới
ui. thế thì ông cố gắng cho qua ngày nhé! Tết mà về Quê, anh em bù đắp cho ông sau. yên tâm! kiểu gì cũng có vài chai mắm Tôm để phần ông! hi hi

vantatbk

Thành viên mới
khiếp ! nhìn gì mà như chán Đời thế > có gì mà phải thế. he he

chang co thang nao vao may vay ae nha minh.nghi ke ra cung buon lam day nhi.ca lop ko doan ket gi ca.lop truong con eo' thay mat nua la.buon vai ra day.nhu rum lop e tren dh thi chem ca ngay.dong tay kim co co het moi suong co chu.[-(:-@:-@:-@

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

nghe di ba con.cho no sau them teo vay cho mau'.dao nay minh hoc hanh chot chat qua.xuong doc roi.huhu.
Xin Đừng Hỏi Tại Sao - Đinh Ứng Phi Trường | Nghe - tải - xem lyrics | Zing Mp3

Bên trên