Thiết kế thiệp Giáng sinh cùng Hưng Yên 24h..

TrungVu®

● Halloween alone
Staff member

/tuynbx/Các thành viên NGYÊN24h thân mến! :)

::W:Thấm thoắt thì Giáng sinh lại sắp đến rồi.Bạn có muốn rằng giáng sinh sắp tới được mời đi uống ~o) hoàn toàn miễn phí và lại còn nhận được
nữa không ???

:anhga23:Còn chờ gì nữa mà không tham gia ngay cuộc thi thiết kế thiệp Giáng sinh cùng Hưng Yên 24h.
1.Chủ đề :

Thiết kế thiệp Giáng sinh cùng Hưng Yên 24h..

2.Yêu cầu :

-Kích thước :To từ 10 x 15 trở lên .Còn mún bao nhiu thì mún ;)) keke.
-Chất liệu : Cái này tùy các bạn ....
-Khi các bạn làm xong vui lòng chụp hoặc can lên máy và post vào diễn đàn.
+Bài thi yêu cầu khi nộp kèm theo 1 bài viết về ý nghĩa của tấm thiệp.
+số lượng tham gia có thể là 1 hoặc 2 người .Càng ấn tượng càng dễ giật giải...

3.Thời gian :

-Bắt đầu từ khi thông báo tới ngày 20 tháng 12.
-Bài dự thi các bạn nộp cho Nguyên (steep) và Trang (lazy)
-Tất cả các bài thi sẽ được gộp vào 1 bài viết và gộp lại để BGK và thành viên chấm điểm.

4. Đối tượng tham gia:

Toàn thể thành viên Cộng đồng
NGYÊN24h

5.Phần thưởng .

:anhga59:Cái này là mọi người thắc mắc nhất đây .

/teepham/ Giải đặc biệt dành cho cặp đôi :1 buổi Cafe miễn phí ( 2 người ) trong đêm Noen,màu riêng ở nick của 2 người trong diễn đàn và 2 món quà giáng sinh từ Hưng Yên 24h .
:anhga72:Giải nhất :1 buổi Cafe miễn phí ( 2 người ) trong đêm Noen ,
1 món quà giáng sinh từ Hưng Yên 24h .

/hoho/Giải nhì : 1 buổi Cafe miễn phí ( 1 người ) trong đêm Noen .và
1món quà giáng sinh từ Hưng Yên 24h .

:hyt25:Giải ba :
1 món quà giáng sinh từ Hưng Yên 24h .

-->Cafe đêm giáng sinh sẽ " giải quyết " tại Amazon Club - Tx.Hưng Yên .

/alo/Mong rằng các bạn sẽ có 1 giáng sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên người thân của mình./toiyeuhungyen24h/
Thay mặt BĐH :
Admin :TrungVu

TrungVu®

● Halloween alone
Staff member
chụp hoăc can đưa lên diễn đàn luôn em ạ.còn bài thì gửi nộp cho Nguyên và Trang để chứng minh là có bài chứ ko phải bài người khác thôi.

Dima

Administrator
Staff member
Cả nhà ơi !! Nhanh chân nào, có ai làm xong rồi thì gửi bài lên cho mình học hỏi với nhỉ ?

Cũng muốn làm lắm mà đang bí ý tưởng :anhga30:

nhok_alone_sg

Thành viên mới
ko nói nàh đẹp nhưng cũng nàh công sức mý ngày wa lonely bõ công vào hé hé bà coan sem ý kiến náh

làm tuy hem khó nhắm chất liệu bằng giấy đơn giãn nhưng ý nghĩa tự tay lonely làm mờ hý hý

tham gia vui nàh chính các pạn hãy bĩu hiện cái cần cũa con gái nàh khéo tay nàh mình thấy ít girl tham gia nên tuyên phong post lên nàh tuy xấu nhưng vui nàh chính
đây là bề ngoài thiệp náh

đây nà trình tự bên trong thiệp nơi chúng ta sẽ nhắn những lời yêu thương cũa chúng ta đến vứi người mà chúng ta thật sự yêu quý

nhân diệp nỳ tớ muốn gữi lời chúc đến toàn thễ thành viên cũa hưng yên nàh chúc các pạn có một mùa noel thật nàh vui vẽ ấm áp bên cạnh người thân pạn pè and người iu cũa mình chúc các pạn hạnh phúc:anhga53:

anhoi_emsocho_hi

Thành viên mới
tham gia vui nàh chính

các pạn hãy post những tấm thiệp chúng ta làm lên nào

Hì đến lượt em vậy , em làm không được đẹp như chị Nhoc_alone đâu :(
<------bao quát bên ngoài
<----Đây là bên trong :D
<---- Lời chuc' em viết trong tấm thiệp (ChỮ mình thế này mà thằng hAỉ nó kêu trẻ con :( )
<------Có biểu tượng của HY24h.net bên trên :D
Mọi người thấy thiệp em làm thế nào ? Cũng được nhờ ;)) (Có đứa đang tự sướng kìa :))) Hình trái tim bên ngoài tấm thiệp nổi trên nền màu trắng , đó chính là thể hiện tình cảm của em tới diễn đàn . Nhớ lại lúc đầu mới vào diễn đàn thấy bao con người lạ hoắc , tưởng chừng mình không thể quý mến hết được ngần này con người ai ngờ :anhga53:trái tim mình lại rộng lớn đến thế :)
Bên trong tấm thiệp là những ngôi sao có nhiều màu sắc khác nhau , đó tượng trưng cho ước mơ và khát vọng . Nhắc đến Giáng sinh không ai không nghĩ tới có cây thông Noel , nhưng vì không có cây thông em lấy tạm cỏ khô thay cây thông ;)) , bên trên cây thông có những hình bé xíu , đó là hoa thông đấy ạ ( Thông có hoa không nhỉ /babyham/ ) Đó là những bông hoa hạnh phúc . Chúc tất cả mọi người có 1 giáng sinh an lành , vui vẻ Nhé . pÉ IU Cả nhà nhiều lắm lắm
Suýt quên , cảm ơn pé Hùng ủng hộ ss nhá :anhga53:

Bên trên