Con gái Hưng Yên !

tripro

Thành viên mới
Chào các bạn ! Mình đang là sinh viên năm cuối trường đại học Kinh Tế Quốc Dân Hà Nội . Quê mình ở Nam Đinh .
May mắn cho mình đã được gặp em ,quen biết em và trước hết là yêu em !
Hỏi thăm ra mới biết em là con gái Hưng Yên . Hix !
Trong cái thành phố Hà Nội xô bồ , mình thật sự cảm thấy may mắn vì được gặp em , nhưng mình không biết hết về các phong tục tập quán quê em ...(Mình là ngoại tỉnh mà)
Vì vậy mình mới đánh bạo lên 4rum hỏi các anh các chị đi trước có thể rộng lòng chia sẻ cho mình một chút gì đó về con gái hưng Yên (Đặc điểm ,sở thích ,tính cách....)
để mình có thể có được cách cư xử với em sao cho tốt nhất !
Cám ơn mọi người !

Tái Bút : Một người mến mộ Hưng :)Yên

traihyvip

Thành viên mới
haha cùng nỗi đau nè . Tui cũng thế nhưng tui nghĩ cứ sống thật lòng với nhau là đc . Nếu bạn biết nhiều quá lại nhanh chán thôi . Cứ từ từ mà tìm hiểu hay hơn chứ . Bạn ở HN mình thì LS . hài vãi

lamon

Thành viên mới
sống theo đúng tính cánh và con người của mình là tốt nhất. như vậy người ta mới bít là mình có hợp với bạn không, nếu không hợp thì không nên miễn cưỡng làm gì để cả 2 cùng khổ. nói có gì sai thì mong các hạ lượng thứ :D

tripro

Thành viên mới
:DHôm qua mình dẫn em về phòng , ồm chầm lấy em và đặt lên môi em một nụ hôn [-X
Môi em ngọt và thơm như một ly cafe sữa .Hii
Cứ như thể chìm vào giấc mơ ý ! Chả bit gì nữa !

Sau hôm rồi em ko chịu gặp mình nữa ! Hic ! Con gái Hưng Yên đấy Thật đa tình và lãng xẹt !

:DHôm qua mình dẫn em về phòng , ồm chầm lấy em và đặt lên môi em một nụ hôn [-X
Môi em ngọt và thơm như một ly cafe sữa .Hii
Cứ như thể chìm vào giấc mơ ý ! Chả bit gì nữa !

Sau hôm rồi em ko chịu gặp mình nữa ! Hic ! Con gái Hưng Yên đấy Thật đa tình và lãng xẹt !

đừng vơ đũa cả nắm thế chứ pạn
con gái hưng yên đa tình thỳ cũng đa tình thật đa tình vì xưn gái:">
nhưng đùng nói ôn gái hy lãng xẹt

Eddy

<font color="red"><b>Hùng Hào Hoa</B></font>
OMG ... Sinh một cách kinh khủng và khủng khíp lun í :D ... Ví dụ như Bx Trâm Kim, Thuyền Chua Ngoa ... một số Pé nữa :x

em_yeu_anh_hy

Thành viên mới
minh dang yeu mot anh chang hung yen, hic dung la cung dau, cung co, hay gian, tu ai, toan lam minh tuc gian...the do minh ko phai nguoi hy the ma lai yeu anh chang hy nay..nhung dc cai chieu minh het muc, vui tinh va hay lam minh cuoi --- dinh bo han may lan. moi lan bo han lai khoc hic hic the lai ko bo duoc lai phai yeu

Bên trên